ಮುನ್ನೋಟ


ಮುನ್ನೋಟ : ಸಂತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಂತ ಕಬೀರ
0
7 months ago preview


ಭಾರತದ ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆಯ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆ-ನಾಟಕ ಚಿತ್ರ.ಭೀಷಮ್ ಸಾಹ್ನಿಯವರ  ಹಿಂದಿಯ “Kabira Khada Bazaar Mein” ನಾಟಕವನ್ನು ಮೂಲವಾಗಿರಿಸಿ ಮಾಡಿದ ಚಿತ್ರ ಇದಾಗಿದೆ, ಚಿತ್ರಕಥೆ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಕಬಡ್ಡಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ಇಂದ್ರ ಬಾಬು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ನಾಯಕ ನಟನಾಗಿ ಶಿವ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಕಬೀರ್‌ರ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಡಿದ್ದಾರೆ , ಚಿತ್ರ ಅತೀಂದ್ರಿಯ 15 ನೇ ಶತಮಾನದ ಕವಿಯ ಜೀವನದ ಕಥಾನ ಇದಾಗಿದೆ. ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಶನುಷಾ ಮತ್ತು ಸರತ್ ಕುಮಾರ್ ನಟಿಸಿದ್ದು. ಚಿತ್ರ 2015 ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ದಿನ ಆರಂಭಿಸಲಾಯಿತು.

ನಾಯಕ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಶಿವಣ್ಣ ತನ್ನಲ್ಲಿಗೆ ಸೆಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ, ನಿರ್ದೇಶಕ ನರೇಂದ್ರ ಬಾಬು ಕಬೀರ್ ಶಿಕ್ಷಕನ ರಮಾನಂದ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಘೋಷಿಸಿತು. ಹಾಗೂ ಮಿಥುನ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಪೋಂದನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗಾಳಿಸುದ್ದಿ ಹಬ್ಬಿತ್ತು. ನಂತರ ಅನಂತ್ ನಾಗ್ ಬಚ್ಚನ್ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಹಿರಿಯ ನಟ ಅವಿನಾಶ ತಂದೆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ದರ್ಬಾರ್ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮೈಸೂರು, ವಾರಣಾಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಮಾಲಯ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು.

Techinical Team

Directed by lndra Babu
Produced by Kumaraswamy Pathikonda
Line Peoduecr : Gangu
Screenplay by Narendra Babu
Story by Bhisham Sahni
Music by Ismail Darbar
Cinematography Naveen Kumar
Edited by Vishwa
Language Kannada

Starcast :

Shiva Rajkumar
Sarath Kumar
Avinash
Akshata Rao
H. G. Dattatreya
Sharath Lohitashwa
Anant Nag
Bhagirathi Bai Kadam
Sunitha Ramachari


Tags : Song
ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು


Balkani News Polls

ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಅದ ಚಿತ್ರಯಾವುದು .?
ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆ

ಫೇಸ್ಬುಕ್

ಟ್ವಿಟರ್

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: newpost

Filename: views/polls_page.php

Line Number: 286