ಫಿರಂಗೀಪುರ ಚಿತ್ರದ ಮೇಕಿಂಗ್ ಬಿಡುಗಡೆ
0
6 months ago blogpost


ಸಂಚಾರಿ ವಿಜಯ ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಫಿರಂಗೀಪುರ ಚಿತ್ರದ ಮೇಕಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೋಂದು ಚಿತ್ರ ತಂಡ ಬಿಡುಗಡೆಮಾಡಿದೆ. ಚಿತ್ರ ತಂಡದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಿಂಬಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಷ್ಟು ನೀಟಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಮೇಕಿಂಗ್ ವೀಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟಾವನ್ನು ಕೂಡ ಅಳೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ . 

ಬಹುಭಾಗದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಗಡಿಯಿಂದ ಎಂಟು ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಸದರಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿಯೇ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ಬೆರಗಾಗುವ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಯೋವೃದ್ಧನ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ವಿಜಯ್ ಅವರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಮೇಕಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಶೇಕಡ ಅರವತ್ತರಷ್ಟು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ರಾಜಸ್ತಾನದ ಮರುಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಗಡಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಶೇಕಡಾ ಅರವತ್ತು ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ಮುದುಕನಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಯೌವನದ ಶೇಡಿನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಾನ್ಹವಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.  

Related Articles

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು


Balkani News Polls

ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟ ಅದ ಚಿತ್ರಯಾವುದು .?
ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆ

ಫೇಸ್ಬುಕ್

ಟ್ವಿಟರ್

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: newpost

Filename: views/polls_page.php

Line Number: 286